Cs 1.6 tare da bots (zbots)Cs 1.6 tare da bots (zbots)

asali CS 1.6 bots

 

Cs 1.6 bots

 

Bots (Zbots), wannan wasa ne na yajin aiki na 1.6 na yaƙi da ta'addanci da 'yan ta'adda waɗanda shirye-shiryen wasan ke sarrafa su wanda zaku iya kunnawa da yin aiki da su.

Turtle Rock Studios ne ya samar da CS 1.6 bots, wanda nan da nan ya sami Kamfanin Valve.

Waɗannan bambance-bambancen Counter-Strike zbots da fa'idodin su shine cewa matakin ƙwarewar su yana nuna ɗan adam.

Idan kun zaɓi matakin wahala mai sauƙi, zaku lura cewa bots za su harba jerin a tsaye.

Lokacin da kuka zaɓi matakin mai wuya, sai su fara harba harsashi ɗaya ko ɗaya kuma suyi ƙoƙarin tabbatar da cewa harsashin ya same ku.

Zbots na iya yin magana ta rediyo kuma kowane zbot yana da ainihin muryar sa.

Cs 1.6 zbots na iya amfani da garkuwa, jefa gurneti, su ji matakanku, da canza alkiblar tafiya.

Ga waɗancan bots ɗin, babban fasalin shi ne cewa za su iya bincika taswirar ta atomatik kuma ba sa buƙatar su don tsarawa da hannu akan kowace taswira.

Sarrafa bots iya, ta hanyar maɓallin "H" yayin wasan ko kafin shi.

Hakanan, yi amfani da umarnin console:

bot_add - ƙara bot ɗaya

bot_add_ct - ƙara bot ga ƙungiyar Yaƙi da ta'addanci

Bot_add_t - ƙara bot ga ƙungiyar ta'addanci

bot_difficulty 0 - bots masu sauƙi

bot_wahala 1 - bots na al'ada

bot_wahala 2 - wuyan bots

bot_difficulty 3 - ƙwararrun bots

bot_kill - kashe bots

bot_kick - buga bots.

Counter-Strike 1.6 botscs 1.6 bots akan layiBots Counter-Strike